Mohammed Samir (mai wasan ƙwallon ƙafa)
Appearance
Mohammed Samir (mai wasan ƙwallon ƙafa) | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Kafr el-Sheikh (en) , 5 Nuwamba, 1987 (37 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Misra | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Mohamed Samir Thabet Abdel Rehim[1] (Arabic) (an haife shi a ranar 5 ga watan Nuwamba, 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Masar wanda a halin yanzu ke buga wa ZED FC.
Ayyukan kulob
[gyara sashe | gyara masomin]Mohamed Samir ya fara bugawa Al Ahly wasa da Enppi a kakar 2007/2008, an kore shi a wannan wasan. Samir na ɗaya daga cikin 'yan matasa kaɗan da suka yi wasa a ƙarƙashin tsohon kocin Manuel Jose . Samir ya zira kwallaye na farko na Al Ahly daga wurin kisa a wasan da ya yi da Wydad Casablanca na Morocco wanda Al Ahly ya ci 2-0. Goal dinsa na biyu ya zo ne a kan Ittihad El Shorta kuma daga wurin, wanda Al Ahly ya lashe 4-2.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "FIFA Club World Cup Japan 2008 Presented By TOYOTA — List Of Players" (PDF). FIFA.com. Fédération Internationale de Football Association. 5 December 2008. Archived from the original (PDF) on 9 December 2008.