Kim Du-han
Appearance
Kim Du-han | |||
---|---|---|---|
| |||
Rayuwa | |||
Haihuwa | Seoul, 15 Mayu 1918 | ||
ƙasa | Koriya ta Kudu | ||
Harshen uwa | Korean (en) | ||
Mutuwa | Seoul, 21 Nuwamba, 1972 | ||
Ƴan uwa | |||
Mahaifi | Kim Chwa-chin | ||
Mahaifiya | Oh Suk-geun | ||
Abokiyar zama | Lee Jae-hee (en) | ||
Yara |
view
| ||
Karatu | |||
Harsuna | Korean (en) | ||
Sana'a | |||
Sana'a | autobiographer (en) , ɗan siyasa da criminal (en) | ||
Mamba | Jongno street gang (en) | ||
Imani | |||
Jam'iyar siyasa | Liberal Party (en) |
Kim Du-han ( korea : 김두한, hanja : 金斗 漢, a shekarar aluf dubu ɗaya da ɗari tara da goma sha takwas 1918 zuwa shekara ta alif dubu ɗaya da ɗari tara da saba'in da biyu 1972 ) ɗan siyasan Koriya ta Kudu ne, 'yan daba. ya kasance ɗaya daga cikin shugaban manyan ƙungiyoyin daba na Seouls . sunan laƙabi da Uisong (의송, 義 松).
Haɗin yanar gizo
[gyara sashe | gyara masomin]- Kim Du-han Archived 2012-07-09 at Archive.today (in Korean)
- Kim Du-han Aka Archived 2011-06-09 at the Wayback Machine Archived (in Korean)
- 시대 (in Korean)