Alka
Appearance
Alka | |
---|---|
Wikimedia disambiguation page (en) |
Alka, AlkA ko ALKA na iya nufin to:
Mutane
[gyara sashe | gyara masomin]- Alka Ajith (an haife shi c. 1997), mawaƙin sake kunnawa harsunan Indiya
- Alka Amin (mai aiki daga 2011), yar wasan talabijin na Indiya
- Alka Balram Kshatriya, ɗan siyasan Indiya, memba a majalisar dokokin Indiya mai wakiltar Gujarat
- Alka Kaushal (an haife shi a shekara ta 1969), yar wasan fina -finan Indiya a cikin sinimar Marathi
- Alka Kriplani (mai aiki tun kafin 1995), likitan mata na Indiya, marubucin likita da ilimi
- Alka Kubal (mai aiki tun daga shekarar 1965), yar wasan fina -finan Indiya a cikin fina -finan Marathi
- Alka Lamba (an haife shi a shekara ta 1975), ɗan siyasan Indiya ne
- Alka Matewa (an haife shi a shekara ta 1987), mawaƙin marubuci ɗan ƙasar Belgium daga Jamhuriyar Demokradiyyar Kongo
- Alka Nath (an haife shi a 1950), ma'aikacin zamantakewa na Indiya kuma ɗan siyasa
- Alka Nupur (mai aiki daga 1981), yar wasan fina -finan Indiya a cikin fina -finan Hindi
- Alka Pande (an haife shi a 1956), masanin fasahar Indiya
- Alka Rai, ɗan siyasan Indiya
- Alka Sadat (an haife shi a 1981), shirin fim na Afganistan kuma mai gabatar da fim, darekta da mai ɗaukar hoto
- Alka Saraogi (an haife shi a shekara ta 1960), marubuci ɗan ƙasar Indiya ne kuma marubucin labari a Hindi
- Alka Singh, ɗan siyasan Indiya ne
- Alka Tomar (mai aiki daga 2003), ɗan kokawa na Indiya wanda ya ci lambar zinare a Wasannin Commonwealth na 2010
- Alka Verma (mai aiki daga 2014), 'yar wasan Indiya
- Alka Vuica (an haife shi a 1961), mawaƙin Croatian-mawaƙa kuma ɗan siyasa
- Alka Yagnik (an haife shi 1966), mawaƙin sake kunnawa Indiya a cikin fina -finan Hindi
Sauran amfani
[gyara sashe | gyara masomin]- Alka (addinin Baltic), wuri mai tsarki a addinin Baltic
- Alka (inshora), kamfanin inshora na Danish
- Alka (Svalbard), tsibirin Norway
- ALKA (makami), makami mai sarrafa makamashi
- Tarihin Al'adun Lithuanian na Amurka (Lithuanian: Amerikos lietuvių kultūros archyvai ), ko ALKA, a Putnam, Connecticut, Amurka
- DNA-3-methyladenine glycosylase II, wanda kuma aka sani da AlkA, wani enzyme
Duba kuma
[gyara sashe | gyara masomin]- Duka shafuka da suka kunshi Alka
- Alka-Seltzer, antacid mai kumburi da mai rage zafi
- Lokaci Alka-Seltzer, jerin gidajen rediyon Amurka 1949–1953
- Hamari Bahu Alka, fim din Hindi na 1982
- Sinjska alka, gasar doki ce da ake gudanarwa kowace shekara a Sinj, Croatia